| Brand Name: | TW-TECHWAY |
| Model Number: | SC200 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | 18,800USD~80,000 USD per Unit |
| Payment Terms: | L/C, T/T |
| Supply Ability: | 500 đơn vị mỗi tháng |
SC200 với 2 Tons Rack và Pinion Building hoist / fixed speed Passenger Hoist / single cage hot galvanized mast and cage SC200 với 2 Tons Rack và Pinion
Đặc điểm:
1. Tăng hiệu quả cao cho con người và vật liệu cho các tòa nhà cao tầng
2. Hình khung lồng galvanized nóng và phụ tùng thay thế
3. Bộ đầy đủ các thiết bị an toàn
4. Tiết kiệm chi phí
5. Miễn phí phụ tùng dễ mặc cộng với 1 năm bảo hành
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình | SC200 |
| Khả năng tải | 2000kg |
| Tốc độ định số | 30m/min |
| Motor & Gear Box | 2x11kw Bevel Hecial Gearbox |
| Máy biến đổi | 37kw |
| Kích thước phần cột | 650*650*1508mm |
| Kích thước lồng | 3.2x1.5x2.1m |
| Thiết bị an toàn | SAJ40-1.2 |
| Các bộ phận kẽm nóng | Phân khúc mực/troli |
| Trọng lượng đối số | không |
Trường hợp:
![]()
![]()
![]()