| Tên thương hiệu: | TW-TECHWAY |
| Số mô hình: | SCE500 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | 18,800USD~80,000 USD per Unit |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 đơn vị mỗi tháng |
SCE500 Thang máy xây dựng hai cột/Thang máy xây dựng để vận chuyển vật liệu xây dựng trong các tòa nhà cao tầng
Đặc điểm kỹ thuật:
1. Được sử dụng rộng rãi trong kho, giao hàng xe và các dự án xây dựng khác;
2Thiết kế hai cột để đảm bảo lồng chạy trơn tru và an toàn;
3. Khu vực lớn lắp đặt lồng, trọng tải tải khả năng có thể đáp ứng các yêu cầu tải cơ bản của khách hàng.
4. Hệ thống phanh thiết bị an toàn đặc biệt. với động cơ TW hiệu quả cao và giảm.
5Thiết kế cấu trúc thép với tính toán khoa học và nghiêm ngặt, đáp ứng các yêu cầu về cấu trúc hợp lý, sức mạnh đáng tin cậy, trọng lượng nhẹ.
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình | SCE500 |
| Khả năng tải | 5000kg |
| Tốc độ định số | 0-30m/min |
| Motor & Gear Box | 2x3x11kw Bevel Hecial Gearbox |
| Máy biến đổi | 2x37kw Schneider |
| Kích thước phần cột | 650*650*1508mm |
| Kích thước lồng | 5*6*2.3m (có thể được tùy chỉnh) |
| Thiết bị an toàn | SAJ70-1.4 (với hệ thống phanh) |
| Các bộ phận kẽm nóng | Phân khúc mực/troli |
| Phản trọng lượng | Vâng. |
Trường hợp:
![]()
![]()