| Brand Name: | TW-TECHWAY |
| Model Number: | SC160 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | 18,800USD~80,000 USD per Unit |
| Payment Terms: | L/C, T/T |
| Supply Ability: | 500 đơn vị mỗi tháng |
SC160/1600kg tải một lồng Thang máy xây dựng / Thang máy xây dựng với phần cột thép nóng, lồng và gắn kết
SC nâng là máy móc vận chuyển dọc cho vật liệu xây dựng và nhân viên, lái xe với bánh xe và giá đỡ, áp dụng cho kỹ thuật cao tầng.SC nâng được trang bị thiết bị an toàn điện và cơ học đáng tin cậyNó là một thiết bị vận chuyển dọc hiệu quả và an toàn.
Thang máy có thể được lắp đặt và tháo rời rất dễ dàng và cũng có thể được nâng cao với sự gia tăng liên tục của tòa nhà, Theo yêu cầu của khách hàng, lồng có thể đơn hoặc đôi.Cung máy nâng nhà một lồng có thể trở thành một cung máy nâng nhà hai lồng bằng cách thêm một lồng và các thành phần khác. Trọng lượng có thể tăng gấp đôi nếu được trang bị trọng lượng đối kháng để đáp ứng các yêu cầu của khách hàng khác nhau. Sản phẩm có các tính năng sau:
1. Không yêu cầu các nhà điều hành trong lồng;
2. Cấu trúc là kẽm, và bền
3. dừng tự động là tùy chọn, thuận tiện cho vận chuyển;
4. Không gian trong lồng cấu trúc mở rộng tối ưu hóa. tổng trọng lượng giảm, tiêu thụ động cơ giảm.
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình | SC160 |
| Khả năng tải | 1600kg |
| Tốc độ định số | 30m/min |
| Motor & Gear Box | 2x11kw |
| Kích thước phần cột | 650*650*1508mm |
| Kích thước lồng | 3.2x1.5x2.1m |
| Thiết bị an toàn | SAJ40-1.2 |
| Các bộ phận kẽm nóng | Phân khúc mực/trolley/tie-in/cage/enclosure |
| Trọng lượng đối số | không |
Trường hợp:
![]()
![]()
![]()