| Brand Name: | TW-TECHWAY |
| Model Number: | SC300 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | 18,800USD~80,000 USD per Unit |
| Payment Terms: | L/C, T/T |
| Supply Ability: | 500 đơn vị mỗi tháng |
SC300 Hộp đơn 0-46m/min nâng hành khách/ với giá đỡ và Pinion nâng tòa nhà/ 3000kgs Trách với Inverter
Đặc điểm:
1- Năng lực tải 3000kg.
2Tốc độ nâng là 0-46m/min, với loại điều khiển biến tần
3. toàn bộ nạp nóng phần mực galvanized, tie-in, lồng, khung nền tảng & phụ tùng
4. Bộ đầy đủ các thiết bị an toàn
5- Kích thước bên trong lồng được khuyến cáo: 2,5x1,3x2.5; 3.0x1.3x2.5; 3.2x1.5x2.5; 3,6x1,5x2.5; 3,8x1,5x2.5; 4,0x1,5x2.5; 4. 2x1.5x2.5, kích thước lồng là theo yêu cầu của khách hàng và dự án đặc biệt
6. Sơn màu lồng có thể được thiết kế theo yêu cầu của khách hàng. Màu tiêu chuẩn của chúng tôi là: vàng, đỏ và xanh dương.
5. Miễn phí phụ tùng dễ mặc cộng với 1 năm bảo hành
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình | SC300 |
| Khả năng tải | 3000kg |
| Tốc độ định số | 0-63m/min |
| Motor & Gear Box | 3x11kw |
| Máy biến đổi | 55kw |
| Kích thước phần cột | 650*650*1508mm |
| Kích thước lồng | 3.2x1.5x2.1m |
| Thiết bị an toàn | SAJ50-1.2 |
| Các bộ phận kẽm nóng | Phân khúc mực/troli |
| Trọng lượng đối số | không |
Trường hợp:
![]()
![]()
![]()