| Tên thương hiệu: | TW-TECHWAY |
| Số mô hình: | SC200-200 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | 18,800USD~80,000 USD per Unit |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500 đơn vị mỗi tháng |
Đặc trưng:
1. Mỗi lồng có tải trọng định mức 2000 kg, đáp ứng đầy đủ nhu cầu vận chuyển vật liệu chung.
2. Tốc độ nâng dao động từ 0 đến 46 m/phút, với bộ điều khiển biến tần, cải thiện hiệu quả hiệu quả xây dựng và vận hành cho cả vật liệu và nhân sự.
3. Tất cả các bộ phận chính đều được mạ kẽm nhúng nóng toàn bộ, bao gồm các phần cột, thanh giằng, lồng, khung móng và các phụ tùng thay thế liên quan. 4. Khởi động êm ái và hiệu quả phanh ổn định.
5. Kích thước lồng bên trong được khuyến nghị (L×W×H, tính bằng mét): 2,5×1,3×2,5; 3,0×1,3×2,5; 3,2×1,5×2,5; 3,6×1,5×2,5; 3,8×1,5×2,5; 4,0×1,5×2,5; 4,2×1,5×2,5. Kích thước lồng tùy chỉnh có sẵn để phù hợp với yêu cầu của khách hàng và dự án đặc biệt.
6. Màu sơn lồng có thể tùy chỉnh theo yêu cầu. Màu sắc tiêu chuẩn có sẵn: vàng, đỏ và xanh.
7. Giảm hao mòn cơ học và kéo dài tuổi thọ sử dụng chung của thiết bị.
8. Cung cấp miễn phí các phụ tùng thay thế có thể đeo được, kèm theo bảo hành một năm.
Thông số kỹ thuật:
| Người mẫu | SC200-200 |
| Khả năng tải | 2000kg |
| Tốc độ định mức | 0-46m/phút |
| Hộp động cơ & hộp số | 2x2x11kw |
| Biến tần | 2x37kw |
| Kích thước phần cột | 650*650*1508mm |
| Kích thước lồng | 3,2x1,5x2,1m |
| Thiết bị an toàn | SAJ40-1.2 |
| Bộ phận mạ kẽm nóng | Phần cột/xe đẩy |
| trọng lượng truy cập | KHÔNG |
trường hợp Hiển Thị:
![]()
![]()
![]()
![]()